Driver dòng MDS Mitsubishi | MDS-B-SPJ2-15 | Hoàng Anh Phương
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã hàng: MDS-B-SPJ2-15
Tên: Bộ điều khiển
Nhà sản xuất: MITSUBISHI
Công suất: 1.5kW
Điện áp: 3P 200 - 230VAC/ 50Hz
Tốc độ: 1500 r/m
Nhiệt độ hoạt động: 0….55°C